๑۩۞۩๑ (kingforum) ๑۩۞۩๑
___Dien Dan dang tuyen ADMIN.moi nguoi nhanh tay dang ky nhe___

Join the forum, it's quick and easy

๑۩۞۩๑ (kingforum) ๑۩۞۩๑
___Dien Dan dang tuyen ADMIN.moi nguoi nhanh tay dang ky nhe___
๑۩۞۩๑ (kingforum) ๑۩۞۩๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Ai muốn thử sức mạnh phần mềm diệt virus mình đang có thì vô đây nào!!!

Go down

Ai muốn thử sức mạnh phần mềm diệt virus mình đang có thì vô đây nào!!! Empty Ai muốn thử sức mạnh phần mềm diệt virus mình đang có thì vô đây nào!!!

Bài gửi by ๑۩(Bang Chủ)۩๑ Wed Jan 30, 2013 4:46 pm

Mấy hôm về quê an dưỡng nên post xong bài rồi ko có mạng mà xem lại nữa. ai ngờ Mod đã close topic của mình rồi. tình hình là link vẫn sống mà. các bạn dùng vnz suốt rồi mà ko biết cách down mediafire tử vnz ah? copy link và dán lên tab mới của trình duyệt chứ. link có sao đâu. nhưng mình sẽ vẫn fix lại link. và update lại. ko cài pass. phục vụ cho những bạn nào có nhu cầu vọc. mình đã xóa bài trước bị close nhưng ko xóa đc. nhờ mod xóa dùm. mình xin trích dẫn lại nội dung bài trước:
chào mọi người. sau đây mình xin giới thiệu tới các bạn 1 số mấu virus mà phần mềm avast internet security của mình đã phải bó tay với nó. đây là những loại hết sức nguy hiểm. vì vậy các bạn hãy chắc chắn mình đang làm gì trước khi thực hiện test phần mềm diệt virus của mình. các bạn kis13, nis, avira, .. có thể thoải mái đua tài. avast internet security 7 chịu thua nhé, báo là ko tìm thấy mối đe dọa nào. phục vụ cho anh em nào thích vọc vạch.

Để thực hiện test. trước hết các bạn tải file nén sau về và giải nén ra:
Lưu ý trước khi giải nén, các bạn hãy tắt chế độ realtime protection đi nha (cái lá chắn bảo vệ thời gian thực ấy) để tránh khi chưa giải nén xong thì phần mềm của các bạn đã chém giết loạn xạ. các bạn chỉ scan thôi nha. ko đc chạy bất cứ con nào mình ko chịu trách nhiệm đâu. các bạn ko lo vì mình ko chạy mà cứ để yên nó đấy để scan thôi thì nó ko làm gì đc máy tính các bạn đâu. cứ yên tâm nha.
Tổng cộng có 25 em malware cho các bạn test. test xong nhớ post kết quả nhé. kèm ảnh càng tốt. thanks các bạn đã quan tâm.
Link:
http://www.mediafire.com/?sru0zke8iksrk47
Chúc các bạn vui vẻ.
๑۩(Bang Chủ)۩๑
๑۩(Bang Chủ)۩๑
Admin
Admin

Chủng Tộc Chủng Tộc : Thiên Thần

https://ontime.forumvi.com

- Similar topics